PP Geofiltration Fabric
Bayanin Samfura
PP geofiltration kuma ana kiransa PP monofilament saƙa geotextile. Yana da nau'i ɗaya na geotextile saƙa. A matsayin wannan mai samar da geotextile, koyaushe muna ba abokan cinikinmu babban ingancin samfuran tare da sabis daban-daban.
PP Geofiltration Fabric Gabatarwa
Ana saƙa geotextile ta hanyar polypropylene (PP) monofilament. Abun masana'anta ne mai lalacewa. Yana ba da haɗin haɗin ƙarfi mai ƙarfi da kyawawan halaye na hydraulic. Monofilaments ɗin da aka saka ana yin su ne daga filayen monofilament (kamar layin kamun kifi) da aka saka a cikin nuni. Sau da yawa ana ƙididdige su, ma'ana ana amfani da zafi mai ƙarewa yayin da yake fitowa daga ɗaki. Ana amfani da waɗannan galibi azaman yadudduka masu tacewa a cikin aikace-aikacen ruwa tare da yashi mai kyau, kamar bangon teku ko manyan kantuna da aikace-aikacen rip-rap na bakin teku; ko ƙarƙashin dutsen kwanciya a cikin aikace-aikacen rip-rap na babbar hanya.
Waɗannan musamman saƙa na geotextiles suna da Babban Wurin Buɗe Kashi (POA). Kashi na Buɗaɗɗen Wuri shine yanki na musamman, yunifofi da buɗewa masu aunawa a cikin masana'anta tace. Babban POA na monofilament saƙa geotextile yana tabbatar da cewa duka ruwa da barbashi na ƙasa masu matsala suna da hanyoyi kai tsaye ta cikin masana'anta.
Fim ɗin da ba saƙa, saƙa da yadudduka na haɗin gwiwa suna da kaɗan ko babu Kashi Buɗaɗɗen Wuri idan aka kwatanta da saƙa, monofilament geotextile don haka sau da yawa tarko barbashi ƙasa da toshe.
Ayyukansa na iya haɗuwa ko wuce ma'aunin mu na ƙasa CJ/T 437-2013.
geofiltration masana'anta rolls
PP Geofiltration Fabric
PP monofilament geotextile
Siffofin da fa'idodi
1. Babban Ƙarfi
2. Kyakkyawan Hydraulics
3. Babban Kashi na Buɗe Wuri
4. Hana Rufewa
Ƙayyadaddun bayanai
1. Nauyin naúrar: 200g/m2;
2. Nisa: 3meter-6meters;
3. Tsawon: 100, 200, 300 mita ko a matsayin bukata;
4. Launi: Baƙar fata; Ya fi talakawa da mashahuri launi, sauran launi na iya zama al'ada.
Wannan keɓancewa ne don masana'anta na geofiltration da aka yi amfani da su a cikin ƙasa
A'a. | Kayayyaki | Daraja | |
1 | Ƙarfin ƙarfi kN/m | CD | ≥45 |
MD | ≥30 | ||
2 | Tsawaita @ karya % | CD | ≤25 |
MD | ≤15 | ||
3 | Tear trapezoidal kN/m | CD | ≥0.6 |
MD | ≥0.4 | ||
4 | Ƙarfin huɗa kN | ≥0.4 | |
5 | Ƙarfin fashewa kN | ≥3.0 | |
6 | Girman buɗewa bayyane O90 mm | 0.10 ~ 0.80 | |
7 | Tsayayyar iyawar cm/s | K x (10-1~10-2), K=1.0~9.9 | |
8 | Kashi na buɗe wuri % | 4 ~ 12 | |
9 | Nauyin raka'a g/m2 | ≥200 | |
10 | UV juriya dukiya | Ƙarfin karya % | ≥70 ko 85 |
Karɓar ƙarfi yana riƙe% | ≥70 ko 85 | ||
11 | Chemical juriya dukiya | Ƙarfin karya % | ≥70 ko 85 |
Karɓar ƙarfi yana riƙe% | ≥70 ko 85 |
Aikace-aikace
1. Girman kai
2. Kayan Gine-gine
3. Tace Fabric
4. Kula da Zazzaɓi na dindindin
5. Rip-Rap
6. Seawall
7. Kula da zaizayar teku
8. Ƙarƙashin ruwa (Drainage Geotextile)
FAQ
Q1: Menene tashar isar da kayayyaki?
A1: Tashar ruwa ta Shanghai ce.
Q2: Za a iya yarda da ɓangare na uku factory dubawa?
A2: Eh mana.
Q3: Za ku iya karɓar oda na musamman?
A3: E, za mu iya. Da fatan za a ba mu shawara da farko ta hanyar tuntuɓar mu.
Ya kamata a adana geofiltration na PP a cikin sanyi, iska da sarari mai tsabta daga zafi da wuta. Kuma ba za a iya adana shi na dogon lokaci ba.